Nenda kwenye maudhui makuu

Health Education

Maarifa ya Afya Ni Nguvu

Mtu anayeelewa afya yake ana nafasi nzuri zaidi ya kufanya maamuzi yenye uelewa.

Katika Masuka Health Care Center, tunaamini kuwa huduma bora ya afya inaanza na elimu. Ndiyo maana tunakuletea taarifa rahisi, zinazoeleweka na zenye lengo la kukusaidia kuelewa mambo mbalimbali yanayohusu afya na ustawi.

Jifunze kuhusu:

Elimu kabla ya uamuzi

Usiamini kila unachokiona kwenye mitandao ya kijamii kuhusu afya.

Tafuta taarifa sahihi. Uliza maswali. Zungumza na wataalamu. Fanya maamuzi yenye uelewa.

Masuka Health Care Center — tunakuletea elimu ya afya ili uwe na uelewa zaidi kuhusu afya yako.

Huduma Zinazohusiana

Elimu ya afya kwenye tovuti hii ni kwa madhumuni ya jumla ya kutoa taarifa na haipaswi kuchukua nafasi ya ushauri, uchunguzi au matibabu ya kitaalamu ya daktari. Endapo una dharura ya kiafya, tafadhali wasiliana na huduma za dharura za matibabu mara moja.