Nenda kwenye maudhui makuu

Vipimo vya Mwili na Health Screening

Usisubiri Dalili — Fahamu Hali ya Afya Yako

Afya inaweza kubadilika bila mtu kugundua mapema. Ndiyo maana kufuatilia baadhi ya viashiria vya afya ni hatua muhimu katika kujenga utamaduni wa kujikinga na kuchukua hatua mapema.

Katika Masuka Health Care Center, tunatoa huduma na elimu inayokusaidia kuelewa umuhimu wa vipimo vya mwili na ufuatiliaji wa afya.

Kwa nini vipimo vya mwili ni muhimu?

Vipimo vinaweza kukusaidia:

Tunasisitiza afya ya kinga

Usingoje mpaka ujisikie mgonjwa ndipo uanze kufikiria kuhusu afya yako.

Pima afya yako. Fahamu hali yako. Chukua hatua zinazofaa.

Tembelea Masuka Health Care Center kwa huduma, elimu na ushauri unaolenga kukusaidia kuweka afya yako kuwa kipaumbele.

Afya yako ni mtaji wako — ilinde.

Huduma Zinazohusiana

Elimu ya afya kwenye tovuti hii ni kwa madhumuni ya jumla ya kutoa taarifa na haipaswi kuchukua nafasi ya ushauri, uchunguzi au matibabu ya kitaalamu ya daktari. Endapo una dharura ya kiafya, tafadhali wasiliana na huduma za dharura za matibabu mara moja.