Kisukari
Kisukari (Diabetes): Chanzo, dalili, matibabu na namna ya kujikinga
Utangulizi: Kisukari ni nini? Kisukari (diabetes mellitus) ni ugonjwa wa muda mrefu unaotokea pale kongosho (pancreas)…
Utangulizi: Kisukari ni nini? Kisukari (diabetes mellitus) ni ugonjwa wa muda mrefu unaotokea pale kongosho (pancreas)…
Elimu ya afya kwenye tovuti hii ni kwa madhumuni ya jumla ya kutoa taarifa na haipaswi kuchukua nafasi ya ushauri, uchunguzi au matibabu ya kitaalamu ya daktari. Endapo una dharura ya kiafya, tafadhali wasiliana na huduma za dharura za matibabu mara moja.