Ushauri wa Afya na Counseling
Huna Hakika Kuhusu Afya Yako? Ongea Nasi. Wakati mwingine changamoto kubwa si kukosa huduma, bali kutokujua…
Huna Hakika Kuhusu Afya Yako? Ongea Nasi. Wakati mwingine changamoto kubwa si kukosa huduma, bali kutokujua…
Elimu ya afya kwenye tovuti hii ni kwa madhumuni ya jumla ya kutoa taarifa na haipaswi kuchukua nafasi ya ushauri, uchunguzi au matibabu ya kitaalamu ya daktari. Endapo una dharura ya kiafya, tafadhali wasiliana na huduma za dharura za matibabu mara moja.